• Chào mừng bạn đến với diễn đàn chứng khoán!

Review ghế công thái học Sihoo M57

• Views 8
  • Views 0
  • Thread starter hb28
  • Ngày gửi

hb28

Thượng thừa
Thành viên LianFa
Sản phẩm ghế sau khi lắp xong, của mình ở đây thì có cả 2 màu là trắng xám và đen.
Cá nhân mình thì mình thấy thiết kế của sản phẩm này bình thường, không xấu cũng không đẹp. Chỉ có điều là do thiết kế gần như là full nhựa nên trông chưa được sang trọng lắm. Đặc biệt là với phiên bản màu đen. Về phần lưng ghế này thì mình thấy nó hơi ngắn so với bản thân. Mình cao 1m8 nhưng ngồi ghế này bị thiếu vai 1 chút. Mình nghĩ những bạn nào dưới 1m75 chắc ngồi sẽ là phù hợp nhất

aHR0cHM6Ly9saDUuZ29vZ2xldXNlcmNvbnRlbnQuY29tL1RzeC1wRUQ0a3BNUHI1ZkZtMWR6TGh0aHFiSWdjT2h1a3ZPZXpfOENwRmFjZFNkYTZ3QTdtNlYyOXN1d05JY1BldGhrX2x4aEVyc2l2RVBMQW9EeFo5YXBCQS1yczduVFVrZlljQzdvNkE3TXh2dEZpaGNIYXVYZ1JTUUprcFhDRXZvX3ZDbWY9czA

Đây là phần điều chỉnh đệm thắt lưng - Lumbar Support của ghế
Với phần điều chỉnh đệm thắt lưng này thì sướng có thể tăng giảm độ cao, tăng giảm độ căng với phần thắt lưng (tiến và lùi)

aHR0cHM6Ly9saDYuZ29vZ2xldXNlcmNvbnRlbnQuY29tL1RHVk9uUUtHN2l4QVA4Nkp6RENvVzdvckJsSDQ4dG9qdThkVnJRWjJRUVQ4Tks5UzFMdVQ4YWI0WERCUm1kMzR3T1FUR3RXVUxQY0ZXSDJvTEx6LS1ycUhFQ08tTE9wNG1lTl82VHczcnJaeHBUV016Q1hGS0RHczVnaUt3LTRUV0stakxiQmg9czA

Đây là phần mâm ghế
Phần mâm ghế này thì với những bạn nào đang ngồi ghế văn phòng bình thường và đổi sang ghế công thái học thì sẽ thấy rõ sự khác biệt. Mâm ghế có độ cong, vát để ôm lấy phần mông, đùi của mình, giúp giảm áp lực cho 2 phần này. Lưới thì được đan khá dày và chắc, độ đàn hồi của lưới cao. Mình 85kg ngồi vẫn thoải mái, thêm cả người yêu mình ngồi lên cùng vẫn vô cùng chắc chắn nên mọi người không cần lo lắng về phần này. Đặc biệt hơn là gần như phần đệm mút đã không còn, chỉ còn 1 chút đệm ở phần trước ghế thôi. Ghế này ngồi lâu thì cũng yên tâm là mát, bao không toát mồ hôi mông luôn.

Adblock test (Why?)

Back
Trên